Flange sukurori sun ƙunshi kawuna hexagon, flanges da sukurori.Flange bolts sune nau'in maɗauri na gama gari.Saboda ingantaccen kayan adon sa da ƙarfin ɗaukar nauyi, ana amfani da shi sosai a cikin manyan hanyoyin mota, gadoji na jirgin ƙasa, gami da gine-ginen masana'antu da na farar hula, injin ɗagawa da sauran injuna masu nauyi.fadi sosai.
Hexagon flange bolts ana amfani da ko'ina a cikin kayan aikin masana'antu saboda suna da halaye na ingantaccen kayan ado da ƙarfin juriya.Ana amfani da su sosai a manyan tituna da gadoji na jirgin ƙasa, gami da gine-ginen masana'antu da na farar hula, cranes, tona, da sauransu akan manyan injuna.Tare da canje-canjen buƙatun kasuwa, sabbin nau'ikan nau'ikan kusoshi na flange na hexagonal suma an samo su.Misali, ƙwanƙolin giciye da ƙwanƙolin kai mai ɗaiɗaikun ɗari huɗu su ne kari ga kusoshi na flange hexagonal.Yanzu bari mu magana game da hexagonal flange kusoshi.asali bayani dalla-dalla da kuma amfani.
Hex bolts sune nau'in kusoshi da aka fi amfani da su.Ana amfani da bolts ɗin sa na A da na B don mahimman lokatai inda ake buƙatar daidaiton taro, da kuma inda aka yi musu babban gigita, jijjiga ko sauran lodi.Ana amfani da kusoshi masu daraja C don lokatai inda saman ke da ɗan ƙanƙara kuma ba a buƙatar daidaiton taro.Zaren da ke kan kusoshi gabaɗaya zaren talakawa ne.Makullin zaren yau da kullun na Yammacin Asiya suna da kyawawan kaddarorin kulle kai kuma ana amfani da su akan sassa masu sirara ko kuma a cikin yanayin da suke fuskantar gigicewa, girgizawa ko maɓalli daban-daban.Gabaɗaya bolts ana yin su ne da zaren ɓangarori, kuma an yi amfani da ƙwanƙolin dalla-dalla don ƙullun da gajerun tsayin ƙima da lokatai masu buƙatar zaren tsayi.
1. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun kusoshi na flange hexagonal
GB/T5789-1986 Hexagon Flange Bolts Ƙaddamar da Jerin Class B
GB/T5790-1986 Hexagon Flange Bolts Ƙwararren Ƙwararren Ƙarfin Sanda Class B
GB/T16674.1-2004 Hexagon flange kusoshi kananan jerin
GB/T16674.2-2004 Hexagon flange kusoshi, m farar, kananan jerin
Matsayi na ƙasa don maƙallan flange hexagonal GB/T16674.2-2004
Ma'auni ya ƙayyade cewa ƙayyadaddun zaren sune M8 × 1-M16 × 1.5, zaren mai kyau, ƙimar aiki shine 8.8, 9.8, 10.9, 12.9 da A2-70, kuma ƙimar samfurin shine A-sa ƙananan jerin hexagonal lafiya zaren.
Hanyar yin alama bisa ga GB/T1237
Ƙididdigar zaren d = M12 × 1.25, zaren mai kyau, tsayin ƙima L = 80mm, nau'in F ko nau'in U na masana'anta za a iya zaɓar shi, ƙimar aikin shine 8.8, saman yana da oxidized, kuma ƙimar samfurin shine A sa na ƙaramin hexagonal. jerin flange hexagonal Alamar kusoshi
Bolt GB/T16672.2 M12×1.25×80
Na biyu, da yin amfani da hexagonal flange kusoshi
Shugaban maƙarƙashiyar flange hexagonal ya ƙunshi kai mai ɗaki mai ɗaki da saman flange.Its "yankin goyon baya zuwa danniya yankin kalmar rabo" ya fi girma fiye da na talakawa hexagonal kai kusoshi, don haka irin wannan aron kusa iya jure mafi girma pre-tightening karfi da kuma hana The sako-sako da yi yana da kyau, don haka shi ne yadu amfani a mota injuna, injina masu nauyi da sauran samfuran.Shugaban hexagonal yana da rami da dunƙule dunƙule.Lokacin da ake amfani da shi, za a iya kulle kulle ta hanyar inji, kuma anti-loosening abin dogara ne.
Uku, ainihin rarrabuwa na flange bolts
1. Hexagon kai dunƙule tare da rami rami
Ana yin ramin ƙwanƙwasa a kan dunƙule don wucewa ta ramin waya, kuma ana ɗaukar sassauƙan injin don hana sassautawa da dogaro.
2. Hexagon head reaming rami kusoshi
Bolts tare da ramukan hinged na iya daidaita daidaitattun matsayi na sassan da aka haɗa, kuma za su iya jure wa shear da extrusion da aka haifar a cikin karkatacciyar hanya.
3. Giciye tsagi concave da convex hexagon kai kusoshi
Sauƙi don shigarwa da ƙarfafawa, galibi ana amfani dashi don masana'antar haske da kayan aiki tare da ƙarancin kaya
4. Ƙwallon ƙafa
Girman kan murabba'in ya fi girma, kuma saman mai ɗaukar ƙarfi shima ya fi girma, wanda ya dace da maƙallan don matse kansa, ko dogara ga wasu sassa don hana juyawa.Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin sassa tare da ramukan T-slots don daidaita matsayi na kulle.Akan yi amfani da ƙullun kan murabba'in Class C akan ingantattun sifofi
5. Countersunk kai kusoshi
Wuyan murabba'i ko ƙwanƙwasa yana da aikin hana juyawa, kuma galibi ana amfani dashi a lokatai da ake buƙatar saman sassan da aka haɗa su zama lebur ko santsi.
6. T-ramukan kusoshi
T-slot bolts sun dace da aikace-aikace inda za'a iya haɗa kullun daga gefe ɗaya na sassan da za a haɗa.Saka kullin a cikin T-slot sannan kuma juya shi digiri 90, ta yadda ba za a iya cire kullun ba;Hakanan za'a iya amfani dashi a lokatai tare da ƙayyadaddun buƙatun tsari.
7. An yi amfani da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa na musamman don ginshiƙan tubalin da aka riga aka yi da su, kuma ana amfani da su don gyara tushe na inji da kayan aiki.Ana amfani da su galibi a wurare da kayan aikin da ake buƙata akai-akai ana harhada su da haɗa su.
8. Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi don ƙananan grid grid da haɗin ƙwallon ƙafa
Ƙarfin ƙarfi, wanda aka fi amfani dashi don manyan hanyoyin mota da gadoji, gine-ginen masana'antu da na jama'a, hasumiya, cranes.
An gabatar da ainihin rarrabuwa na sabbin kusoshi na flange hexagonal da yawa a sama.Ana yin waɗannan bisa ga sabuwar buƙatar kasuwa kuma suna da takamaiman yanayin amfani.Misali, T-slot bolts za a iya haɗa su da kyau zuwa salo daban-daban.A lokaci guda kuma, ana iya amfani da waɗannan sassa azaman ƙungiya mai zaman kanta, kamar kowane sashe ko haɗin kai a cikin layin dogo, wanda zai iya motsawa cikin yardar kaina, don guje wa matattun kulli a cikin haɗin gwiwa kuma ya shafi kulawa da aiki na gaba.Ana amfani dashi ko'ina cikin ingantacciyar hanyar haɗin kai.a cikin yanayin masana'antu.