Hexagon soket na kusoshi na baƙar fata babban tsayin ƙarfe tsarin

Takaitaccen Bayani:

Norm: DIN912, ASTM A574

Shafin: 8.8 10.9

Surface: Black, Zinc Plated


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar samfur

Sunan samfur: Hex Socket Head Bolt
Girman: M3-M100
Length: 10-5000mm ko kamar yadda ake bukata
Darasi: 4.8 6.8 8.8 10.9 12.9 14.9
Abun Karfe: Karfe/35k/45/40Cr/35Crmo
Surface: Black, Zinc Plated
Standard: DIN912, ASTM A574
Takaddun shaida: ISO9001
Misali: Samfuran Kyauta
Amfani: Karfe Tsarin, Multi-bene, high-rise karfe tsarin, gine-gine, masana'antu gine-gine, high-way, Railway, karfe tururi, hasumiya, ikon tashar da sauran tsarin bitar Frames

Gabatarwar samfur

DIN 912 - 1983 Hexagon soket head screws

 

175_na

QQ截图20220715153501

① Don girman ≤ M4, batu bai buƙatar chamfered.
② e min = 1.14 * S min
④ Tsawon al'ada sama da 300 mm zai kasance cikin matakan 20 mm.
⑤ Lb ≥ 3P (P: M zaren farar fata)
⑥ Abu:
a) Karfe, Ajin Dukiya: ≤M39: 8.8, 10.9, 12.9;> M39: kamar yadda aka yarda.Standard DIN ISO 898-1
b) Bakin Karfe, Kayan Ajin: ≤M20: A2-70, A4-70;> M20≤M39: A2-50, A4-50;≤M39: C3;> M39: kamar yadda aka yarda.Standard ISO 3506, DIN 267-11
c) Karfe mara ƙarfe ta daidaitaccen DIN 267-18

Bayanin samfur da amfani

Me yasa wurare da yawa suke son amfani da kusoshi na hexagon, menene amfanin?
Abin da ake kira soket head bolt hexagon yana nufin kan silindrical mai siffar socket hexagon, wanda kuma ana iya kiransa skru hexagon socket head screw, hexagon socket head screw da hexagon socket screw.

Me yasa hexagon, ba hudu ko biyar ba?
Mutane da yawa suna da tambayoyi kuma, me yasa zane zai zama hexagonal maimakon hudu, biyar ko wasu siffofi?Za a iya juya dunƙule hexagonal 60° don maido da zane-zane.Idan sararin yana da ƙananan ƙananan, za'a iya shigar da dunƙule idan dai za'a iya juya maƙallin 60 digiri, wanda shine samfurin sulhu tsakanin kusurwar juyawa da tsawon gefen.

Idan yana da murabba'i, tsayin gefen yana da tsayi sosai, amma yana buƙatar karkatar da digiri 90 don mayar da hoto, wanda bai dace da ƙananan shigarwa na sararin samaniya ba;idan yana da octagon ko decagon, kusurwar gyare-gyaren hoto karami ne, amma tsawon gefen ƙarfin kuma ƙarami ne.Ee, mai sauƙin zagaye.

Idan dunƙule ne tare da ɓangarorin da ba su da ƙima, ɓangarorin biyu na maƙarƙashiya ba su daidaita ba.A zamanin farko, ana samun maɓallai masu nau'in cokali mai yatsa kawai, kuma maƙallan da ke da ɓangarorin da ba su da ƙima, buɗaɗɗen ƙaho ne, wanda da alama bai dace da amfani da ƙarfi ba.

Hexagon soket taurin da kaddarorin
Gabaɗaya, ƙwanƙolin soket ɗin hexagon da aka saba amfani da su sune maki 4.8, maki 8.8, maki 10.9, maki 12.9 da sauransu.Gabaɗaya, ana zaɓar maki daban-daban na kusoshi na hexagon soket bisa ga buƙatu daban-daban, ta yadda aikin kusoshi zai iya zama mafi fa'ida.A yau, Jinshang.com za ta yi magana da ku game da matakan taurin soket ɗin hexagon.

Matsayin taurin kai

Ana rarraba ƙwanƙolin soket ɗin hexagon bisa ga taurin waya mai dunƙulewa, ƙarfin ƙarfi, ƙarfin da ake samu, da sauransu, wato, matakin ƙusoshin hex socket head bolts, da wane matakin kusoshi na hex soket ɗin.Ana buƙatar kayan samfuri daban-daban don samun maki daban-daban na ƙwanƙolin soket ɗin hexagon daidai da su.

Hexagon socket head kusoshi an raba zuwa talakawa da kuma high-ƙarfi bisa ga ƙarfin sa.Talakawa hexagon socket head bolts suna nuni zuwa mataki na 4.8, kuma ƙwanƙwasa mai ƙarfi mai ƙarfi yana nufin maki 8.8 da sama, gami da maki 10.9 da 12.9.Daraja 12.9 hexagon soket head screws gabaɗaya suna nufin knurled, na halitta baƙar fata hexagon socket head screws tare da mai.

A yi sa na hexagon soket head hula bolts for karfe tsarin dangane ya kasu kashi fiye da 10 maki kamar 3.6, 4.6, 4.8, 5.6, 6.8, 8.8, 9.8, 10.9, 12.9, da dai sauransu, wanda maki 8.8 da sama ne. tare da ake magana a kai a matsayin high-ƙarfi kusoshi, da kuma kusoshi an yi da low carbon Alloy karfe ko matsakaici carbon karfe da zafi magani, sauran kullum ake kira talakawa kusoshi.Alamar aikin bolt ɗin ta ƙunshi sassa biyu na lambobi, waɗanda ke wakiltar ƙimar ƙarfin ƙarfi na ƙima da rabon abun da ke cikin guntun bi da bi.

aji aji

Alamar aikin bolt ɗin ta ƙunshi sassa biyu na lambobi, waɗanda ke wakiltar ƙimar ƙarfin ƙarfi na ƙima da rabon abun da ke cikin guntun bi da bi.

Bolts na aji na 4.6 yana nufin:

1. Ƙarfin ƙarancin ƙima na kayan haɗin gwiwa ya kai 400MPa;

2. Ƙarfin ƙarfin yawan amfanin ƙasa na kayan ƙwanƙwasa shine 0.6;Ƙarfin yawan amfanin ƙasa na abin rufewa shine 400 × 0.6 = 240MPa.

Matsayin aiki mai ƙarfi 10.9, bayan maganin zafi, na iya isa:

1. Ƙarfin ƙarancin ƙima na kayan ƙwanƙwasa ya kai 1000MPa;

2. Ƙarfin ƙarfin yawan amfanin ƙasa na kayan ƙwanƙwasa shine 0.9;Ƙarfin yawan amfanin ƙasa na abin rufewa shine 1000 × 0.9 = 900MPa.

Ma'anar darajar aikin hexagon socket head bolts shine ma'auni na duniya.Bolts na nau'in wasan kwaikwayon iri ɗaya, ba tare da la'akari da bambance-bambancen kayan aiki da asali ba, suna da aikin iri ɗaya, kuma kawai ƙimar aikin za a iya zaɓar a cikin ƙira.

Maki daban-daban suna da farashi daban-daban akan kasuwa.Gabaɗaya, farashin ƙwanƙolin hular hular socket ɗin ba shakka ya fi na talakawan hular hular soket.A cikin kasuwa, mafi yawan amfani da su shine 4.8, 8.8, 10.9, da 12.9.Zonolezer a halin yanzu yana ba da soket ɗin hular hula a maki 4.8,6.8,8.8, 10.9, 12.9, da 14.9.

Fa'idodin yin amfani da kusoshi hexagon

1. Zai iya jure manyan kaya.

Yana da filaye guda shida masu ɗaukar ƙarfi, waɗanda suka fi jure jurewa fiye da screws masu faɗin ruwa da screws masu siffar giciye tare da saman biyu kawai.

2. za a iya binne a amfani.

Wato, gabaɗayan goro yana nutsewa a cikin kayan aikin, wanda zai iya kiyaye saman kayan aikin sumul da kyau.

Murfin GIF
3. Sauƙi don shigarwa.

Idan aka kwatanta da dunƙule hexagon na waje, hexagon na ciki ya dace da ƙarin lokutan taro, musamman a cikin kunkuntar lokatai, don haka yana da matukar dacewa don haɗawa da kiyayewa, kuma yana da dacewa don gyarawa.

4. Ba sauƙin kwancewa ba.

Kayan aikin da muka saba amfani da su sune maɓalli masu daidaitawa, screwdrivers da matattun matattu, da dai sauransu, kuma dole ne a yi amfani da maƙalai na musamman don cire kusoshi na hexagon.Saboda haka, ba shi da sauƙi ga talakawa su tarwatsa su.Tabbas, idan kun kasance masu gasa, kuna iya tsara kowane nau'in sifofi masu ban mamaki.Tambayar ita ce shin ko s


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka